Welcome, visitor! [ Register | Login

Đăng tin

Tin rao vặt về Thiết bị Mạng - Viễn thông (38)

Uniteck-1.5M

300,000.00

Phân phối cáp VGA unitek 10M 3+6 (Model Y-C506A) giá tốt cho khách dự án

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ SỐ ĐỨC HẠNH 162A Chùa Láng – Đống Đa – Hà Nội Chuyện phân phối cho các đơn vị thi […]

6 total views, 0 today

T2XSRSXctXXXXXXXXX_462884247-600x438

100,000.00

Chuyên phân phối cáp HDMI Unitek,chuẩn HD, hàng chính hãng sẵn hàng

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ SỐ ĐỨC HẠNH 162A Chùa Láng – Đống Đa – Hà Nội Chuyện phân phối cho các đơn vị thi […]

17 total views, 1 today

lc-lc-duplex

120,000.00

Dây nhảy quang 3,5,10m Multimode LC-LC, SC-SC, LC-SC chỉ bán hàng chính hãn...

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ SỐ ĐỨC HẠNH 162A Chùa Láng – Đống Đa – Hà Nội Chuyện phân phối cho các đơn vị thi […]

19 total views, 0 today

rg59

1,000.00

Cáp tín hiệu chuyên dùng cho camera thang máy RG59 , Cat5e, Cat6

Công ty TNHH Huỳnh Chấn Duy chuyên cung cấp Cáp tín hiệu chuyên dùng cho camera thang máy. Có hai loại cho bạn chọn: 1. […]

24 total views, 0 today

simplex-LS-SC

150,000.00

Phân phối Dây nhảy quang Multimode 3,5,10 Mét LC – SC hàng có sẵn giá tốt

ĐỨC HẠNH COMPUTER CHUYÊN BÁN SỈ VÀ LẺ KHẮP CẢ NƯỚC VỀ HÀNG ĐỘC MÁY TÍNH. 162A CHÙA LÁNG – ĐỐNG ĐA – HÀ NỘI […]

23 total views, 0 today

9218-2P

1,000.00

Cáp tín hiêu 18awg Hosiwell Thái Lan

Công ty TNHH Huỳnh Chấn Duy chuyên phân phối Cáp tín hiệu vặn xoắn chống nhiễu, chậm cháy, chống cháy lan 18 AWG Thương hiệu: […]

30 total views, 0 today

2-600x550

280,000.00

Máy test cáp mạng Noyafa NF-468B giá tốt cho khách dự án

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ SỐ ĐỨC HẠNH 162A Chùa Láng – Đống Đa – Hà Nội Chuyện phân phối cho các đơn vị thi […]

38 total views, 0 today

untitled-5236-600x550

1,800,000.00

Test cáp quang BPM-100, Test FC ST SC giá tốt cho khách dự án

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ SỐ ĐỨC HẠNH 162A Chùa Láng – Đống Đa – Hà Nội Chuyện phân phối cho các đơn vị thi […]

35 total views, 0 today

untitled-8_2-600x550

1,350,000.00

Máy test mạng SC-8108, Đo được số mét cáp sẵn hàng

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ SỐ ĐỨC HẠNH 162A Chùa Láng – Đống Đa – Hà Nội Chuyện phân phối cho các đơn vị thi […]

38 total views, 0 today

untitled-6_1-600x550

170,000.00

Test cáp mạng đa năng, RJ45-RJ11-USB hàng có sẵn

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ SỐ ĐỨC HẠNH 162A Chùa Láng – Đống Đa – Hà Nội Chuyện phân phối cho các đơn vị thi […]

35 total views, 0 today

Page 1 of 41 2 3 4