Welcome, visitor! [ Register | Login

Đăng tin

Thông tin thành viên kinhdoanhtrang0120

  • Thành viên chính thức từ: July 3, 2017

Mô tả

lc-lc-duplex

120,000.00

Dây nhảy quang 3,5,10m Multimode LC-LC, SC-SC, LC-SC chỉ bán hàng chính hãn...

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ SỐ ĐỨC HẠNH 162A Chùa Láng – Đống Đa – Hà Nội Chuyện phân phối cho các đơn vị thi […]

8 total views, 1 today

12333333-600x600

380,000.00

USB nghe nhạc ô tô nhỏ gọn có sẵn nhạc, cắm là nghe

ĐỨC HẠNH COMPUTER CHUYÊN BÁN SỈ VÀ LẺ KHẮP CẢ NƯỚC VỀ HÀNG ĐỘC MÁY TÍNH. 162 A – Chùa Láng – Đống Đa – […]

15 total views, 0 today

simplex-LS-SC

150,000.00

Phân phối Dây nhảy quang Multimode 3,5,10 Mét LC – SC hàng có sẵn giá tốt

ĐỨC HẠNH COMPUTER CHUYÊN BÁN SỈ VÀ LẺ KHẮP CẢ NƯỚC VỀ HÀNG ĐỘC MÁY TÍNH. 162A CHÙA LÁNG – ĐỐNG ĐA – HÀ NỘI […]

16 total views, 1 today

19420488_1809425562720599_4341913730013766458_n

2,550,000.00

Camera hành trình kiêm GPS dẫn đường 5 inch

Công Ty TNHH Công Nghệ Số Đức Hạnh Địa chỉ : 162A Chùa Láng , Đống Đa, Hà Nội Hotline : 024 62924458 – 0975 […]

No views yet

2-600x550

280,000.00

Máy test cáp mạng Noyafa NF-468B giá tốt cho khách dự án

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ SỐ ĐỨC HẠNH 162A Chùa Láng – Đống Đa – Hà Nội Chuyện phân phối cho các đơn vị thi […]

25 total views, 0 today

untitled-5236-600x550

1,800,000.00

Test cáp quang BPM-100, Test FC ST SC giá tốt cho khách dự án

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ SỐ ĐỨC HẠNH 162A Chùa Láng – Đống Đa – Hà Nội Chuyện phân phối cho các đơn vị thi […]

24 total views, 0 today

untitled-8_2-600x550

1,350,000.00

Máy test mạng SC-8108, Đo được số mét cáp sẵn hàng

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ SỐ ĐỨC HẠNH 162A Chùa Láng – Đống Đa – Hà Nội Chuyện phân phối cho các đơn vị thi […]

23 total views, 0 today

untitled-6_1-600x550

170,000.00

Test cáp mạng đa năng, RJ45-RJ11-USB hàng có sẵn

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ SỐ ĐỨC HẠNH 162A Chùa Láng – Đống Đa – Hà Nội Chuyện phân phối cho các đơn vị thi […]

25 total views, 0 today

hhhffffhhh-600x550

2,200,000.00

Máy thu công suất quang cầm tay JW3208 giá tốt, hàng có sẵn

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ SỐ ĐỨC HẠNH 162A Chùa Láng – Đống Đa – Hà Nội Chuyện phân phối cho các đơn vị thi […]

26 total views, 1 today

2,750,000.00

Bộ dụng cụ làm mạng TE-302, Hãng TE-KRONE giá tốt

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ SỐ ĐỨC HẠNH 162A Chùa Láng – Đống Đa – Hà Nội Chuyện phân phối cho các đơn vị thi […]

28 total views, 0 today

Page 1 of 31 2 3